🙆🏻‍♂️ ĂN BÁNH UỐNG TRÀ TẠI TRUNG TÂM QUẬN 1 VỚI KHÔNG GIAN XINH XẮN 💁🏻‍♂️ Buttery cake & cafe 🏠 94 Mạc Thị Bưởi, phường Bến N

222197
:ok_man:t2: ĂN BÁNH UỐNG TRÀ TẠI TRUNG TÂM QUẬN 1 VỚI KHÔNG GIAN XINH XẮN
:tipping_hand_man:t2: Buttery cake & cafe
:house: 94 Mạc Thị Bưởi, phường Bến Nghé, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
:stopwatch: 7h30 – 22h30
:money_with_wings: 30k – 150k
:black_heart: Instagram: Beloihaman
—————————————
:star2: Không gian: Quán nằm trên đường Mạc Thị Bưởi, gần phố đi bộ, không gian quán dài cũng rộng rãi lắm nha, có chỗ để xe ở trước quán và không thu phí nhé. Không gian từ ngoài cửa và bên trên lầu rất nhiều góc sống ảo xịn xò nè. Quán đang có chương trình check in tại quán được giảm 10% nè
:star2: Mình đã dùng thử trà vải, trà đào và mocha nè, mình còn dùng thêm một bé strawberry mouse nữa. Nước và bánh lên cũng khá nhanh. Trà đào hay trà vải thì mình thấy cũng khá ổn vị thơm ngọt nhẹ không bị đắng hay chua, có trân châu nữa nha, miếng vải hay đào đều rất chất lượng nè. Bé bánh nhìn xinh xỉu, lớp vỏ bánh mềm nhân cũng rất mịn, ngọt nhẹ bên trong còn là lớp dâu được xay nhuyễn ra nhìn chảy ra thích lắm nha. Quán còn có nhiều loại bánh khác nhìn xịn xò lắm nè
:star2: Nhân viên quán cũng thân thiện lắm nha, các bạn sẽ order nước tại quầy và nhân viên sẽ bưng nước ra tận bàn nhé
:star2: Cảm ơn các bạn đã theo dõi và hãy cùng mình khám phá những món ăn và quán cafe thú vị qua instagram (beloihaman) nhé

À ra Thế