🍣 ĂN NGẬP MẶT BUFFET SUSHI GIÁ SINH VIÊN 🍣 Kunimoto Japanese Restaurant 🏠 Địa chỉ: 65 Trần Não, P. Bình An, Quận 2 💸 Buffet :

204780
:sushi: ĂN NGẬP MẶT BUFFET SUSHI GIÁ SINH VIÊN :sushi:
Kunimoto Japanese Restaurant
:house: Địa chỉ: 65 Trần Não, P. Bình An, Quận 2
:money_with_wings: Buffet : 129k (23 món) – 159k (31 món) – 189k (40 món)
:alarm_clock: Hoạt động từ: 10g30 – 22g (T2-CN) nhưng sẽ đóng cửa lúc 14g -17g vào các ngày trong tuần.
Hồi trước Tết nhóm tụi mình có ghé đây ăn vì nghe đồn buffet sushi mà giá cũng rẻ. Bạn mình nó mê sushi lắm nên mình cũng đi theo. 4 tụi mình gọi hẳn phần 189k để ăn cho đã. Bàn mình chụp là đủ các món luôn á. Quán có phục vụ thêm kem và nước chỉ 39k, các bạn có thể refill thoải mái. Dù vậy các bạn cũng chỉ nên kêu vừa đủ ăn nhe, tụi mình kêu hơi lố nên ăn no xỉu…
Nhìn chung với mình thì chất lượng các món khá ổn, cá tươi, sushi ngon và tụi mình mê nhất là bạch tuột chiên giòn. Bạn mình chụp choẹt từ đầu tới cuối cũng lâu mà lúc ăn vẫn giòn rụm. Mình thì thích sashimi hơn nên lần sau sẽ ghé thử sashimi ở đây.
Mình có thấy chương trình ưu đãi cho HSSV khi đem thẻ sinh viên sẽ được giảm 30k cho hai gói 129k và 159k. Còn 1 chương trình khác là đi nhóm 4 người thì sẽ được tính tiền cho 3 người thôi (gói 189k), nên nhóm mình thấy cũng rẻ đó.
Món ổn, giá tốt, đặc biệt không gian đẹppp. Lần sau sẽ quay lại thử sashimi và gọi món xem sao. :yum:
#saigonoiangi #quan2oi_angi #saigonoi_angi #quan2 #buffetsushi

À ra Thế