Bánh Cookies Mousse 5 vị thơm ngon cho cả gia đình Hôm bữa mình thấy chị đồng nghiệp được tặng chiếc bánh kem này nè, nhìn nó kh

171772

Bánh Cookies Mousse 5 vị thơm ngon cho cả gia đình
Hôm bữa mình thấy chị đồng nghiệp được tặng chiếc bánh kem này nè, nhìn nó khá là lạ mắt luôn. Mình mới hỏi thử giá là 495k thấy cũng được đó nên mình quyết định mua cho buổi họp mặt gia đình vào cuối tuần. Bánh khá là to luôn nha mn, tầm 6 7 người ăn á. Hôm đấy cả gia đình mình ăn luôn mà vẫn không hết, ai nấy cũng tấm tắc khen ngon. Bánh bỏ tủ lạnh cũng chẳng bị cứng, vì là dạng bánh mousse, càng lạnh ăn càng ngon.
Bánh không những đẹp mà siêu ngon luôn mn ơi, cốt bánh mềm mịn, độ ngọt vừa phải không hề ngán tí nào luôn đặc biệt là có đến 5 vị cho mọi người thỏa thích lựa chọn luôn nè. Với lại có sẵn khuôn hình tam giác rất tiện khi ăn luôn, không cần phải cắt hay chia ra như những bánh kem khác. Thật là đáng đồng tiền.
:star_struck:Tiệm bánh Friendship
:star_struck:Địa chỉ: 243/05 Ngô Tất Tố, Bình Thạnh
P/s: Đây là 1 tiệm bánh online nổi tiếng dạo gần đây, mọi người đặt bánh thì đặt trên fanpage cho lẹ hen chứ ra ngoài chi, nắng gió mất công hì hì

À ra Thế