Bánh tráng trộn ngon nhất Sài Thành siêu rẻ 10k 10k. Loại ngon có trứng gà thêm 12k 15k tuỳ theo sở thích Mình kiểu cực kỳ ít ă

174310
Bánh tráng trộn ngon nhất Sài Thành siêu rẻ 10k 10k.
Loại ngon có trứng gà thêm 12k 15k tuỳ theo sở thích Mình kiểu cực kỳ ít ăn vặt la cà quán sá lê la lắm nè. Nhưng mà mình không giờ từ chối nổi cái món bánh tránh siêu ngon của chị Mập trường mình bán. Nghĩ gì bả bán rẻ mà tức dùm bả luôn á. Bán có 10k hà mà bỏ một đống đồ luôn, đậu phộng xoài, trứng cút, mực, bò. Nước sốt thì thôi khỏi bàn. Mà chị Mập trường tui bán cực kỳ dễ tính nữa, cười cả ngày cười quài luôn. Bán mà mình xin bỏ thêm gì, chị cũng cho thêm hết á. Nhiều lúc tui xin thêm thấy mà muốn lỗ vốn bả luôn ( mà thôi kệ ai biểu bả dễ tính chi , cho lỗ vốn nhà chị luôn :joy:) Bánh tráng trộn siêu đẳng cấp tại chợ Tân Sơn nhất sau lưng ADORA nguyễn kiệm. Bán trước xe nước misrosy gần Đại Học Mở. Cái chị mà cái mặt tếu tếu hay cười mặt áo khoắc đỏ nhen mn. Đừng mua nhầm tại gần trường mình nhiều người bán. Dạo này nhiều ng bán quá cạnh tranh, bả ế mặt bả buồn hiu. Nên thấy thương rv cho chỉ :two_hearts:

À ra Thế