⚠ CHOCOLATE ĐÁ XAY KÈM FLAN NGON NHỨC NÁCH QUẬN TÂN BÌNH ⚠️ - ĐÁ XAY ÙM 📍 67 Ngô Thị Thu Minh F2 Quận Tân Bình HCM 💰 Từ 12 -

175958
:warning: CHOCOLATE ĐÁ XAY KÈM FLAN NGON NHỨC NÁCH QUẬN TÂN BÌNH :warning:
———-
ĐÁ XAY ÙM
:round_pushpin: 67 Ngô Thị Thu Minh F2 Quận Tân Bình HCM
:moneybag: Từ 12 – 25k
:alarm_clock: 18h – 1h sáng ( mình có thấy dán bảng là có thể đóng cửa sớm hơn á, nên tốt nhất bạn nên đến sớm nghen)
————
Xin chào các chàng trai cô gái dễ thương, lại là Jen đây :v:t2:
Lâu rồi không ngoi lên chia sẻ món ngon cho mấy tình yêu hôm nay lê lết kiếm quán lạ thì thấy quán này nên tụi mình quyết định thử :heart_eyes:
Ban đầu ấn tượng mình với quán này thì cũng bình thường chắc lề đường ngồi dzui dzui hóng gió tám dóc này nọ thôi, tới khi chị chủ mang cái ly nước ra thì nhìn đã con mắt gì đâu luôn á :heart_eyes::heart_eyes: Uống thử thì thấy siêu ngon hông có bị ngọt gắt như quán khác nạ kkkk. Còn bánh flan mình cho quán cho 9 điểm luôn vì vừa dày vừa béo vừa ngon không có mỏng như mình ăn ở mấy chỗ khác.
Về trà sữa thì mình vị ok không ngọt gắt ngồi nhăm nhi chém gió thì cũng hợp lý vì giá chỉ có 19k à nè :crazy_face:
Điểm cộng mình cho quán này ngoài nước là có chỗ ngồi ngoài đường rộng rãi, đặc biệt thời tiết Sài Gòn ngồi tám hơi bị đã :heart_eyes:
:warning: Lưu ý: Ly của mình có add thêm mấy ngàn trân châu để nhai cho đã miệng á, bạn nào thích ngồi đồng tám dóc nên add trân châu thêm như mình nha :heart:
:arrow_right: Đừng quên đến thử rồi inbox cho tui biết cảm nhận để tui còn biết vị giác mình có tốt hay không nhe :rofl::rofl::rofl:
#jennyreview #jennyfood #eatingbyjenny #jenny #trà_sữa #milktea #đá_xay #eatallday #foodreview #vietnamesefood #saigon

À ra Thế