Chưa bao giờ mình có tấm ảnh gần bitexco đến như vậy 😍 Lâu lâu đổi gió đi rooftop để ngắm nhìn Sài Gò

219580
Chưa bao giờ mình có tấm ảnh gần bitexco đến như vậy :heart_eyes:
Lâu lâu đổi gió đi rooftop để ngắm nhìn Sài Gòn nhộn nhịp trên cao :department_store: – 1 Sài Gòn lúc nào cũng rực rỡ, lung linh và vô cùng quyến rũ đối với mình :night_with_stars:
Đó là 1 buổi chiều cố tình ghé Beanthere của mình, ở đây có 1 góc nhỏ đọc sách :open_book:, 1 góc ban công ‘ thật tình ‘ ngồi tâm sự 👩‍❤‍👨, 1 khoảng không gian trên sân thượng ôm trọn Bitexco vào lòng ~ nghĩ đến cảm giác thư thái nhấm nháp ly cafe , thả hồn theo mây gió cuốn trôi bao muộn phiền làm mình thấy cuộc sống thật dịu êm :postbox:
Ngoài nước uống còn có cả đồ ăn nữa, thiên về Âu nhiều hơn nhe , có cả đồ nhấm cho chúng mình nhâm nhi nè :cocktail:. Cá nhân mình thấy nước uống hơi nhạt ~ mình thích món Beef Yakitori hơn :falafel:, bò cuộn với đậu sốt teriyaki kèm salad :green_salad: mê luôn :drooling_face:
1 điểm mà mình hơi không thích là phải leo bộ tận 7-8 tầng lầu, đi quài mà vẫn thấy cầu thang mệt xĩu huhu :cold_sweat: nhưng mà nghĩ lại nv ở đây đi mỗi ngày còn cực hơn, mình có là gì đâu coi như đi bộ cho khoẻ điii :hugs:
𝗙𝗼𝗹𝗹𝗼𝘄 𝗶𝗻𝘀𝘁𝗮 : 𝗚𝗶𝗿𝗹𝗶𝗻𝗳𝗲𝗯 :cherries: để xem thêm nhiều quán xinh nhea !!
—————————
𝗕𝗲𝗮𝗻𝘁𝗵𝗲𝗿𝗲 𝗰𝗮𝗳𝗲
:house_with_garden:: Tầng 7-8, 49 Đồng Khởi, P. Bến Nghé, Q.1;
:dollar:: Nước: 55-80k, Ăn: 40-105k;
:alarm_clock:: 08:00-22:00
#daodoan

À ra Thế