Có 1 Hàn Quốc giữa lòng Sài Gòn! ✨Bạn thích trang phục Hàn Quốc nhưng lại chưa được đi sang Hàn Quốc thì coa th

194183
Có 1 Hàn Quốc giữa lòng Sài Gòn!
:sparkles:Bạn thích trang phục Hàn Quốc nhưng lại chưa được đi sang Hàn Quốc thì coa thể tới đây làm bộ ảnh xịn xò chỉ với 99k với trang phục Hanbok truyền thống Hàn mà bao gồm tạo kiểu tóc và phụ kiện luôn đó nha!
Xinh Lung Linh – Ngắm Là Mê,Studio phong cách chuẩn Hàn tha hồ chụp choẹt,hoà cùng tiếng nhạc k-pop của Hàn Quốc,nhân viên ở đây vô cùng là nhiệt tình luôn nha mọi người,vừa vào là có người mở cửa sau đó đưa nước rửa tay,tiếp đó vào orther nước thanh toán và lên lầu lựa đồ nha mọi người.Hôm mình đi là thứ 7 nhưng mh đi 3 được giảm 1.Ra về lại được chú bảo vệ dắt xe hỏi thăm nhiệt tình luôn.
:white_check_mark:ĐẶC BIỆT: Không phụ phí máy cơ; Cho thuê mang đi với giá cực hạt dẻ
:ribbon: Lưu giữ khoảnh khắc,tỏa sáng,tự sướng tẹt ga luôn nha mọi người.Nếu chưa có bộ Hanbok nào thì nhanh tay rủ người bạn thân mình đi làm bộ ảnh thôi nè!
Ngoài ra đây cũng là khu vui chơi dành cho trẻ em,nên k phải lo nếu bạn đi cùng trẻ nhỏ đâu nha!
:comet:Giá từ thứ 2-6:99k 1 người trừ khung giờ vàng
Giá cuối tuần:150k/1 người nè
:house: Địa điểm: 1230 Quang trung, Phường 8, Q. Gò Vấp, TPHCM
:alarm_clock: Thời gian mở cửa: từ 12h trưa – 10h tối (từ thứ 2 – thứ 6)
8h sáng – 10h tối (t7 & CN)
:sparkles:Chúc các bạn có bộ ảnh thật xin Style Hàn Quốc nha!

À ra Thế