Con 🦪 quẹt xe con 🐂 Con 🦬 nó húc con 🦪 Sốt chảy lênh láng... #Boleuleu #DaoDoAn BÒ LẾU LỀU - Bò Sốt Hàu và Lẩu Uyên Ương hai ng

190251
Con :oyster: quẹt xe con :ox:
Con 🦬 nó húc con :oyster:
Sốt chảy lênh láng…
#Boleuleu
#DaoDoAn
BÒ LẾU LỀU – Bò Sốt Hàu và Lẩu Uyên Ương hai ngăn hai vị.
Đ/c: 420 Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, HCMC
Chuyện là bữa có coi review trên Youtube thấy cái tên quán độc lạ muốn chết.
Bò sốt hàu thì mình ăn ở nhiều nơi rồi, nhưng coi xong cái lại thèm quyết định đi ăn thử coi sao.
Mạnh dạn rủ ngay crush đi ăn, vừa mở miệng “Mình đi Líu Lìu không em” ai dè gật đầu cái một, tới lúc chở tới quán ăn dù ngon xong lúc chở thẳng về nhà thì crush thái độ cứ kiếm chuyện. Con gái thật khó hiểu. Chả biết mình làm sai ở đâu nữa. Haizzz.
Thôi quay về chuyện chính. Theo cảm nhận của mình.
-/ Combo 179k 2 người ăn đầy đặn vừa đủ mình ăn như hạm nên quất combo 239k luôn. Kaka. Nước sốt đậm đà, vị sốt nhiều tầng, không bị lờ lợ vị cà chua. (Bản thân mình thích cả 2 loại sốt Lếu Lều lẫn Tiêu Têy).
Đặc biệt là sốt ở quán nếu ăn đậm đà xin thêm không tính phí nha. Cái này mình ưng. :face_with_hand_over_mouth:
-/ Lẩu hai ngăn gồm Tomyum chua và lẩu Nấm ngọt. Vị tách biệt rất đậm đà. :drooling_face:
-/ Có nhân viên lên món cho mình, trình bày đẹp mắt. :ok_hand:
-/ Không gian quán rộng rãi, chỗ để xe bao rộng. Không bị ngồi chật ám mùi thức ăn.
-/ Phù hợp cho cặp đôi, nhóm bạn và gia đình vì không gian tuyệt vời, đồ ăn ngon và hợp túi tiền. Tính ra tầm 100k/người là no nê.
Mình có chụp ảnh menu ở dưới áh. Ủng hộ mình giật giải của Đảo Đồ Ăn nha.

À ra Thế