Đà Lạt – Thành phố mộng mơ 🤤 Hồi đầu lúc chuẩn bị đi mình nghe mn nói trời trên đó đang mưa lên là chỉ có nằm ở phòng…

Tẹt Lẹt Zone!

Đà Lạt – Thành phố mộng mơ 🤤 Hồi đầu lúc chuẩn bị đi mình nghe mn nói trời trên đó đang mưa lên là chỉ có nằm ở phòng ngắm mưa cả ngày thoi 🥺 Nhưng may mắn s mình lên đó trời nắng đẹp lắm mn ơi, chỉ lâm râm một xíu là tạnh luôn vẫn vi vu đi đây đó thoải mái, nên ai đang đắn đo đi hay khg thì nên xách vali đi lẹ nha 🤣 Sáng sớm thì hơi lạnh nhiệt độ cỡ 17-21độ, đến trưa thì trời ấm dần cỡ 22độ rồi và đến tối thì thoi khỏi nói nha trời lạnh lạnh thích cực kì khoảng 16 – 18độ th…oi, đi dạo chợ đêm hoặc ngồi trên cao ngắm cảnh thì hết sảy con bà bảy 🥶 Chuyến đi của mình tuy là ngắn ngày nhưng thật sự bị u mê bởi khí hậu ở đây quá 🥺 lên là khg muốn về. Đà Lạt thật biết chiều lòng người nên chắc chắn sẽ còn rất rất rất nhiều dịp nữa mình sẽ ghé 🤤 Dưới đây là một vài tấm hình trong chuyến đi ngắn ngày của tui ó 🙆🏻‍♀️ #ghiendalatSee More

Tẹt lẹt thì cũng chỉ là À ra Thế

Bài viết Đà Lạt – Thành phố mộng mơ 🤤 Hồi đầu lúc chuẩn bị đi mình nghe mn nói trời trên đó đang mưa lên là chỉ có nằm ở phòng… đã xuất hiện đầu tiên vào ngày Tẹt Lẹt Zone. Cho dù Tẹt lẹt thì cũng chỉ là... À ra Thế!

This is a companion discussion topic for the original entry at https://tetlet.com/2020/10/18/da-lat-thanh-pho-mong-mo-%f0%9f%a4%a4-hoi-dau-luc-chuan-bi-di-minh-nghe-mn-noi-troi-tren-do-dang-mua-len-la-chi-co-nam-o-phong/