Hello cả nhà! Hôm nay mình sẽ rv đến mn quán cf tên nghe cũ nhưng lại mới và siêu hottt đây! - 📍☕️ Danshari Coffee C

166083

Hello cả nhà!!! Hôm nay mình sẽ rv đến mn quán cf tên nghe cũ nhưng lại mới và siêu hottt đây!!!
———
:round_pushpin::coffee: Danshari Coffee Chợ Lớn – 133/3 Nguyễn Chí Thanh,p9,q5 ( mn đi theo gg maps là tới nha )
:mantelpiece_clock: 9:00 am – 10:00 pm

:kaaba: Phải nói quán thiết kế đỉnh không chê điểm nào được, Không gian quán có 2 tầng rộng rãi thoải mái, thích hợp ngồi học bài, làm việc. Có nhiều góc sống ảo rất đẹp nữa mà mình thích nhất không gian ngay đằng trước quán, chụp quài không chán luôn đó mn :black_heart:.
:coffee: Thức uống giá khoảng từ 65k – 100k ( khá là cacao) ngoài ra còn có đồ ăn nữa nhưng mình không gọi nên k rv nhé. Signature của quán là Sữa Quýt, Sữa khoai môn, với món gì mình quên rồi ^^~. Mình gọi cafe sữa 65k bạn mình gọi milk chocolate 85k ( vị bình thường không có gì đặc biệt lắm). Về cafe thì bình thường mình thích uống cf sữa pha phin, mà ở quán có lẽ pha bằng cafe máy nên không đậm đà lắm, vị chua chắc là dùng hạt A.
:couple: Nhân viên thì các bạn vui vẻ thân thiện dễ thương không có gì để rv cả hihi.
Quán còn bán phụ kiện túi tote bình nước nữa nha mn
Đúc kết lại thì rv theo cảm nhận cá nhân của mình, ở đây thích hợp cho các bạn đến chụp hình trải nghiệm như mình chắc là không quay lại vì không gian đẹp nhưng giá nước khá cao lại không có hợp khẩu vị mình.
———
#dansharicholon #hiedicafe
Mn xem thêm rv trên app nhé : oKPLx063

À ra Thế