JM Hair - Salon Tóc Hàn Quốc nhuộm đồng giá 400k siêu rẻ mà xịn hổng ngờ! Salon tóc được recommend nhiều nhất từ mấy đứa bạn c

158305

JM Hair – Salon Tóc Hàn Quốc nhuộm đồng giá 400k siêu rẻ mà xịn hổng ngờ!!! Salon tóc được recommend nhiều nhất từ mấy đứa bạn của tui. Nghe danh chỗ này lâu rồi, thấy cũng được khen dữ lắm mà cứ nghĩ giá đắt nên chần chừ không đi. Bữa lướt thấy có ưu đãi nhuộm đồng giá 400k à, ib fanpage nhờ tư vấn thì được bạn tư vấn viên nhiệt tình trả lời nhanh gọn lẹ, sẵn tiện đầu tháng đang dư nên đi tuốt lại luôn chứ đầu tóc dạo này như ổ rơm dị đó huhuhu. – Ai có ý định đi Salon này thì tốt nhất là book lịch trước nha mng, trời ơi ta nói nó siêu đông. Tiệm to lắm luôn í làm full luôn cả 2 tầng, nhân viên đông mà nhiều khi full khách phải ngồi đợi một xíu nữa, được cái là ngồi đợi nhưng vấn được các bạn lễ tân tư vấn trước, giá cả Ok thì “mời chị lên ghế” nước nôi mời uống mệt nghỉ kkk – Bên đây chuyên mấy mẫu tóc kiểu Hàn cho nam với cả nữ ( đặc biệt là uốn ép tóc nam cực đẹp chuẩn trai Hàn luôn, thấy mấy anh Việt Nam mình làm ra mà tưởng trai Hàn không luôn í ) có luôn stylist người Hàn nữa Khách HQ đến làm tóc cũng nhiều, ( hiểu sao đông rồi he ) nhưng mà công nhận bên này xịn thiệt. Đợt này tóc cũng hơi xác xơ nên chơi màu nâu nhẹ nhàng thôi, được cái bên đây lên màu tự nhiên đẹp, chủ yếu dưỡng tóc và ko tẩy gì hết nhen. 400k cho nguyên quả đầu chất chơi mà full trọn gói cả gội đầu và massage tay ko tính phí thì quá ư là ổn, nhìn sơ qua thấy khách chơi màu thời trang ở đây cũng khá nhiều và độ chất chơi cũng dữ dằn lắm, lúc đầu cứ sợ đắt hổng dám đi … giờ thì tự tin quẩy hết mình kkk – Cá nhân mình thì thấy ưng nhất vẫn là thái độ phục vụ của nhân viên với take care khách nhiệt tình dù bữa đó tiệm đông thiệt. Ai đang có ý định tuốt lại quả đầu mới cho ngon lành thì mình highly recommend chỗ này nha, giá ổn mà làm có tâm :camera::camera::camera: tranh thủ lẹ lẹ nha!!! Nghe đồn nhẹ là sắp tới có thêm nhiều dịch vụ làm đẹp khác nữa, trên tinh thần giá cả vừa túi tiền thế này thì còn ngại ngùng gì nữa. – Chỗ mình quay clip cũng là một gốc sống ảo khá là lý tưởng choa các bạn trẻ đó kkk Địa chỉ đây nha: JM Hair – 10 Yersin, P. Nguyễn Thái Học, Quận 1

À ra Thế