La SIRENA, vừa quen vừa lạ nhưng chắc không nhiều bạn dám thử. Vì sao ư, vì sợ đắt giống tui nè, nhưng mà thử rồi mới té ngửa ra

202950
La SIRENA, vừa quen vừa lạ nhưng chắc không nhiều bạn dám thử. Vì sao ư, vì sợ đắt giống tui nè, nhưng mà thử rồi mới té ngửa ra là giá nó khá ổn so với chất lượng nhen.
Nhìn sang vậy thôi chớ thiệt ra là không gian sang thiệt, sảnh rộng rãi, có bàn ăn trong nhà lẫn ở ngoài, view nhìn ra biển vs hồ bơi, gió lồng lộng luôn. Ai thích sống ảo thì tranh thủ đi sớm chút ra hồ bơi chụp vài kiểu, mùa này chụp hồ bơi vs hoàng hôn là số dách.
Nhưng cái chính vẫn là đồ ăn tươi ngon, tui dân biển ăn đồ biển hàng ngày nên đồ tươi không tui biết rõ, đồ ăn lên nhanh, mấy món nướng bê lên vẫn nóng hổi, xèo xèo thơm nức mũi luôn. Đặc biệt thích món salad :fish: hồi ở đây, cá vẫn đc giữ nguyên miếng chứ k nát như mấy chỗ khác, ăn nguyên miếng vị rất ổn luôn. Ngoài salad 5 anh em tui còn ăn thêm :shrimp:, :squid:, chả ram, cơm chiên…, tính gọi thêm mà tới đó là no ứ hự nên thôi, dừng cuộc chơi để dành bụng ăn vặt.
Menu đồ ăn đa dạng, đồ uống cũng 20 30 món nước, bạn nào thích sống ảo thì cứ gọi cocktail nha, nhà hàng xài đèn vàng nên chụp lên bao lung linh luôn.
Giá rổ mấy bạn coi hình nha, cũng hk hết nhiêu, ai có thẻ ACVT nhớ đưa để đc giảm giá nha, ăn uống ngon lành, không chen lấn vs hết chỗ nên rất ưng :rofl::rofl::rofl:
:point_right:P/s: Ai mỏng mỏng như 3 chị em tui thì nên chọn ngồi trong nhà chỗ nào khuất tý nha, gió lạnh quéo luôn, mà đc cái nhân viên dễ thương, thấy lạnh nên lại đóng cửa giúp. Đặc biệt wc khá sạch dù khách lúc đó khá là nhiều.
:alarm_clock:Mở cửa từ 7h00 – 22h00
:round_pushpin:Địa chỉ: Số 8 Thùy Vân

À ra Thế