Lần trước đã đọc được bài viết về chụp hình rồi bị lừa trả tiền các thứ. Với kinh nghiệm của mộ n bé đã bị lừa một lần ở phố

225050
Lần trước đã đọc được bài viết về chụp hình rồi bị lừa trả tiền các thứ. Với kinh nghiệm của một con bé đã bị lừa một lần ở phố đi bộ thì lần này em lại tiếp tục NGU lần thứ hai😥
Chiều nay em có đi cùng với gia đình đến khu di tích lịch sử Cố đô Hoa Lư – Ninh Bình, khi vào cổng thì có 2 người mặc đồ Tôn Ngộ Không theo sau nhiệt tình chụp ảnh hộ rồi cười đùa với mọi người. Sau đó khi em đang đứng thì kéo lại và bảo muốn chụp ảnh cùng với thái độ hòa nhã,thân thiện :slightly_smiling_face: Vâng, Đại Thánh tạo dáng rất chuyên nghiệp và phối hợp rất ăn ý -))) Lúc ý em chỉ nghĩ 2 người đó đứng ngay cổng vào khu di tích chỉ để giới thiệu và quảng bá du lịch :grinning: Nhưng không….
Khi chụp xong đang định quay xe thì ổng mới nói ” Cho anh xin 30k tiền công chụp ảnh với em, anh cũng phải thuê trang phục nên không miễn phí được “. Và lúc ấy em đã biết mình ngu thật rồi, điều nhục nhã nhất là bị lừa ngay trên chính quê hương của mình :sleepy::sleepy::sleepy:
……

À ra Thế