Mình mới vào SG được hơn tháng nên thỉnh thoảng đi quận nọ quận kia cho biết. Lần này bạn rủ khám phá

172803

Mình mới vào SG được hơn tháng nên thỉnh thoảng đi quận nọ quận kia cho biết. Lần này bạn rủ khám phá D2 – Food town của Bình Thạnh =)). Đường này nhiều hàng quán ghê gớm, mình chắc phải qua đây nhiều đây. Lượn 1 vòng thấy 3H GARDEN siêu to khổng lồ nên zô thử coi :grin::grin::grin:

Ấn tượng đầu tiên đúng là quán siêu to, 4 lầu luôn, lầu nào cũng rộng, chụp hình ở đây nguyên cả buổi không hết ấy. Tới quán một hôm chụp thì up insta cả tuần không hết =))
Ăn sáng rồi nên bọn mình chỉ gọi đồ uống và ăn thử bánh kem thôi. Bánh kem phải nói xinh đẹp, cầm thìa xắn zô mà không nỡ :laughing::laughing::laughing:Mềm, ngọt vừa phải, không 9 thì cũng 8.5 điểm cho chất lượng cho bánh ở đây.
Mấy đứa gọi Latte trà xanh, Ép thơm và Mocha. Latte trà xanh của mình thì không có gì đặc biệt mấy nhưng thấy ly Mocha của đứa bạn xinh ghê. Quả kẹo mashmallow hình người tuyết trong ly Mocha kìa, ai nỡ nhai đầu nó ha =))
Vậy là mấy đứa cũng tìm một chút ấm áp trong thời tiết se mát của Sài gòn đợt này tại 3H GARDEN :innocent:

Địa chỉ: 26-28 Nguyễn Gia Trí Bình Thạnh

À ra Thế