𝐁𝐎𝐎𝐓𝐋𝐄𝐆 𝐂𝐀𝐅𝐄 - Một chiếc quán xinh xinh bạn đừng nên bỏ lỡ mùa Giáng Sinh 🎄🎄🎄 📍128 Mạc Đỉnh Chi, phường 4, TP. Vũng Tàu. 💰: Quán

176101
𝐁𝐎𝐎𝐓𝐋𝐄𝐆 𝐂𝐀𝐅𝐄 – Một chiếc quán xinh xinh bạn đừng nên bỏ lỡ mùa Giáng Sinh :christmas_tree::christmas_tree::christmas_tree:
:round_pushpin:128 Mạc Đỉnh Chi, phường 4, TP. Vũng Tàu.
:moneybag:: Quán bán chạy nhất là các món trà, giá chỉ dao dộng 39k – 40k thôi ạ!
Quán yên tĩnh và khá nhiều góc sống ảo nhé cả nhà ơi, đi vào buổi trưa là như mình bao nguyên quán chụp concept noel luôn ý :heart: Tuy nhiên, không khí trong quán cũng sẽ làm bạn sống chậm lại & tự động đi nhẹ nói khẽ nè :stuck_out_tongue_winking_eye:
Thanh niên “đốm trắng” muôn đời đúng đắn sẽ nhiệt tình ra đón bạn nếu như ẻm đang không ngủ trưa nhé :kissing_smiling_eyes:
Mình đến quán lần thứ 2 rồi, và nước ở quán chưa bao giờ làm mình thất vọng. Các món trà của quán hơi bị fresh luôn ý, không quá ngọt, đã vậy còn trang trí vô cùng xinh xắn. Team theo đuổi cuộc sống healthy sẽ khá ưng bụng đồ uống của quán nạ.
Quán sử dụng ống hút kim loại bảo vệ môi trường nè :ok_woman:t2: Có điều hơi ê răng chút xíu nếu bạn có thói quen cắn ống hút trong vô thức nha :rofl:.
Không gian quán phù hợp để chill, học bài hoặc làm việc nhé cả nhà thăn yêu :heart:
Cảm ơn cả nhà đã đọc bài review của e ạ :ok_woman:t2: Lớp diu chu cà mooo :heart:

À ra Thế