Mưa này thì ăn lẩu là dính nhất mà ở LẨU BÒ NHÀ GỖ ở 162 Lý Thái tổ quận 3 còn đỉnh nữa 🥘🍲🍻 Ăn nhiều quán lẩu rồi mà ở đây em t

173838
Mưa này thì ăn lẩu là dính nhất mà ở LẨU BÒ NHÀ GỖ ở 162 Lý Thái tổ quận 3 còn đỉnh nữa :shallow_pan_of_food::stew::beers: Ăn nhiều quán lẩu rồi mà ở đây em thấy đỉnh nhất ạ :drooling_face:
Nước lẩu rất thơm và vừa miệng còn bò thì khỏi nói luôn miếng nào miếng nấy chất lượng 5sao còn có gân bò nữa rất nhiều luôn chứ hết có xương bò nữa nghen rất đầy đủ luôn có đậu hủ non nữa đó
Một phần lẩu gồm thịt nạm bò , xương bò , gân bò , đậu hủ non và đi kèm theo là 1 tô rau bắp cải trắng và rau má ( hơi lạ hen mà ăn chung hợp lắm luôn ) và mì trứng 4 vắt có bánh phở có gọi thêm
Giá 1 phần lẩu :
2 người là 200-250k ( tuỳ ý mình muốn bò ít bò nhiều)
3 người là 250-300k ( lúc order nv sẽ hỏi mình muốn ăn giá nào )
Chưa hết đâu còn phần bò viên chiên ăn nhứt cái háng nữa bò ko thôi ko có pha bột đâu có gân nhai sựt sựt ngon lắm mà 1 phần có 50k à
Nước chấm thì khỏi chê luôn chao ở quán này ăn ưng cái bụng bự ghê gớm thơm ngon múc thêm miếng satế nữa :))) rồi xong phim quá ấm lòng cho 1 ngày mưa gió
Lưu ý nhỏ cho mng là đi cho sớm nha :)) chứ quán đông lắm á tại ngon mà rẻ nữa với quán có không gián đẹp lắm y như đà lạt mộng mơz hêhhe dẫn ngiu đi là hết bài . À còn nữa quán tầng dưới là ngồi quạt còn lên tầng là máy lạnh phê lắm ko lạnh lắm mà hơi hơi cho giống đà lạt á :))))
Mng có thể chụp màn hình từ giây phút này tranh thủ dẫn bạn bè ngiu qua ăn thử đi nghen ko làm mng thất vọng đâu

À ra Thế