NGÁN THỊT NGÁN BÒ THÌ ĐI TỤ TẬP ĐÂU CHO HEALTHY Hôm nay mình sẽ review về một quán CHILL đặc biệt, mình

186877
NGÁN THỊT NGÁN BÒ THÌ ĐI TỤ TẬP ĐÂU CHO HEALTHY
Hôm nay mình sẽ review về một quán CHILL đặc biệt, mình đã ăn trong 3 lần trong tháng qua, đó là Đây Cafe & Gastropub
Cơ duyên mình biết quán này là do người yêu cũ dắt đi =))) nhưng khiến mình ăn quài chắc là do vị ngon của nó
• Ở đây quán có rất nhiều món thuần chay décor đẹp mắt và sang kiểu âu. Nhưng hnay mình sẽ review về 3 món best seller của quán

1. MỲ Ý SỐT BÍ ĐỎ
    Mì ý ở đây nấu vừa chín, sợi mì dai thơm, sốt bí đỏ ăn cũng đẫm sốt oke lắm nha. Gia vị không có nhiều vì quán thuần chay nhưng ăn rất ngon, lạ và không bị ngấy.
  2. SALAT TRÁI CÂY
    Món này thì vừa đẹp vừa ngon khỏi phải bàn. Màu sắc hài hoà kết hợp của thơm, dưa hấu, xà lách, cà chua sú tím, cam …làm hương vị đậm đà rất nhiều.
    chua chua ngọt ngọt bùi bùi lại thanh thanh.
  3. BÁNH MÌ CHUỐI SOCOLA
    Bánh này theo mình là không bị quá ngọt, bánh có độ mềm vừa ăn kèm salat trái cây thanh mát. Hợp với mấy bạn diet, sống thanh nhã có khẩu vị thanh tao
    Nhìn chung tầm giá khá ổn các món từ 20k-120k. Mỗi người chỉ cỡ 150k là đủ no và chill nói chuyện vui oy
    Không gian quán kiểu vintage décor tối giản ấm cúng hơi hoài cổ. Nhìn chung khá thoải mái để ngồi tụ tập và đổi không khi cho cuối tuần
    Địa chỉ: ĐÂY Cafe & Gastropub – 7O Phạm Ngọc Thạch, phường 6, Đà Lạt
    #ghiendalat

À ra Thế