⁉ Quán ăn Hàn Quốc có kimbap siêu to ở quận Bình Thạnh Bình thường mình hay dùng tại quán lắm, nay thèm quá order về ăn cho tiện

186529
:interrobang: Quán ăn Hàn Quốc có kimbap siêu to ở quận Bình Thạnh
Bình thường mình hay dùng tại quán lắm, nay thèm quá order về ăn cho tiện. Quán đóng gói siêu xinh luôn á, tui mình còn mê không nỡ ăn.
:small_blue_diamond: Kimbap sườn bò bbq (135k), ta nói thịt cuốn cơm chứ không phải cơm cuốn thịt nữa đâu. Cơm dẻo, mềm, thịt cắt miếng dày đậm vị nhưng hơi bị mặn so với tui á :(((.
:small_blue_diamond: Gà sốt cay Hàn Quốc (55k): Lúc nào đi ăn tui cũng phải gọi món này, đỉnh của đỉnh, gà được chiên giòn với lớp vỏ mỏng vừa chín tới không hề bị khô thấm đẫm sốt, nhưng hơi cay á nha mọi người.
:small_blue_diamond: Burger gà sốt tương tỏi (50k): Vỏ bánh mềm mịn, nhân gà khá dày, nước sốt đậm vị thơm vị tỏi, ăn 1 cái là lưng bụng rồi á mọi người
:small_blue_diamond: Cơm trộn cá ngừ (65k): Cá nhân mình thấy vị ổn, cá ngừ quán cho cũng nhiều nhưng cơm hơi khô á huhu.
Ngoài ra mình còn gọi thêm hồng trà dưa hấu và trà hoa quả đặc biệt (35k), trà ở đây siêu thơm, vừa uống mà không bị ngọt gắt. Tổng bill chia ra 4 đứa chưa tới 100k nữa quá hời.
—–
:round_pushpin: The B6
:house_with_garden: 157/28D Nguyễn Gia Trí Q.Bình Thạnh
₫100

À ra Thế