Tìm được chỗ làm tóc siêu có tâm, Nhuộm tóc không rát da đầu Dạo này thấy mọi người review về hair salon nhiều quá nên mình cũn

174472
Tìm được chỗ làm tóc siêu có tâm, Nhuộm tóc không rát da đầu
Dạo này thấy mọi người review về hair salon nhiều quá nên mình cũng muốn đóng góp một chút vì mình cũng mới tìm được chỗ làm tóc siêu ưng ý :> :>
Một ngày đẹp trời, sau khi tham khảo 7749 chỗ thì mình với nhỏ em cũng quyết định chọn mặt gửi đầu cho hair salon Hoàng Phú trên đường Phan Đăng Lưu Phú Nhuận, đọc review thấy ổn và nó gần nên triển luôn.
Không biết mọi người sao chứ thường mình đi làm tóc ít đi 1 mình lắm, đi với bạn để có ai nói chuyện chung cho đỡ buồn. Ấn tượng đầu tiên của mình là tiệm tóc nhìn sạch sẽ, thoáng, trang trí xinh xắn có không khí Giáng sinh lắm.
Mình nhuộm màu nâu lạnh highlight ánh khói tím , còn nhỏ em thì nhuộm nâu tây ánh rêu highlight xám khói.
Da đầu mình hơi mỏng nên đó giờ nhuộm hay bị rát lắm, mình cũng sẵn sàng tâm lý rồi. Mà ngộ thay, đợt này thử tiệm dập thuốc này kia mình không có cảm giác đau rát gì luôn, còn thấy mát mát lạnh lạnh phê dã man con ngan, anh tư vấn rất kĩ cho mình nhuộm những tone màu không cần phải tẩy chỉ cần thêm highlight là đẹp, thiệt đúng là thuốc xịn có khác, dập thuốc vậy mà tóc mình về 3 4 ngày mà vẫn bóng mượt.
Hồi đó mình nhớ có lần đi nhuộm tóc màu không cần tẩy mà rát tới chịu không nổi phải kêu xả tóc luôn, mà phải công nhận mấy anh chị ở đây nhẹ nhàng dịu dàng với khách lắm +1 cho chất lượng dịch vụ
Ta đa, thành quả của hai chị em mình đây, lên đúng màu mình yêu cầu mà tóc còn mềm và bóng mượt nữa, ưng dã man
Ở đây đang có ưu đãi Uốn –Duỗi – Nhuộm – Highlight đồng giá 499k đã bao gồm
Cắt + Phục Hồi, có bảo hành và tặng thêm 1 lần Hấp/Ủ Phục Hồi Keratin TiGi Sau 2 ngày trải nghiệm dịch vụ. Xịn ha, à bữa mình đi 2 người nên được giảm thêm 10% nữa. Quá trời ưu đãi mà chất lượng không bàn cãi chắc phải ghé dài dài :grinning:
Hair Salon Hoàng Phú
63 Phan Đăng Lưu, Phường 7, Quận Phú Nhuận

À ra Thế