Về lại chốn ăn vặt ngày xưa với bao kỉ niệm 😭 Thật ra mục đích đi là để uống trà sữa Teen nổi tiếng khu vực THCS Bàn Cờ nhưng đâ...

Originally published at: https://tetlet.com/?p=169641

Về lại chốn ăn vặt ngày xưa với bao kỉ niệm :sob: Thật ra mục đích đi là để uống trà sữa Teen nổi tiếng khu vực THCS Bàn Cờ nhưng đâu ngờ trà sữa chưa kịp uống đã bị nồi súp nóng hổi của cô thu hút :heart_eyes_cat::smiling_face_with_three_hearts:
.
Súp nêm nếm rất ngon vừa ăn , súp cô nấu là súp tóc tiên kèm bóng cá vs gà xé nhuyễn nữa. Mình gọi súp tô đặc biệt là đủ các loại topping : trứng bắc thảo , trứng cút , thịt cua , và đặc biệt nhất là THANH CUA :crazy_face: Mlem mlem :heart: có cả óc heo nữa nhưng mình hông biết ăn nên dặn cô hông lấy​:sob::disappointed_relieved: . 1 phần như hình mình ăn có :three::five:K à quý vị :heart_eyes_cat: bao rẻ bao ngon :stuck_out_tongue_winking_eye:
.
Menu mình có up các bạn xem nhé, cô chủ siêu dễ thương , bạn thích ăn gì hay ko ăn gì cứ dặn cô là cô chiều hết :fire:
.
:peanuts: Súp Oanh – 11 Đường số 7 , Cư xá Đô Thành Q3 ( đường nằm đối diện trường Bàn Cờ ).
:balloon:12g – 17g30
:tada: 10k- 15k – 20k – 35k

À ra Thế