Vô tình biết được hair salon của anh chủ người Hàn siêu xịn :d Trong một lần ngồi cà phê với con bạn, hai đứa bàn bàn hồi chạy đ

173630
Vô tình biết được hair salon của anh chủ người Hàn siêu xịn :d
Trong một lần ngồi cà phê với con bạn, hai đứa bàn bàn hồi chạy đi làm tóc luôn, đúng là mấy kèo làm liền vậy đỡ hơn là cứ hẹn.
Tiệm tui làm là của người Hàn, tên là BOB Hair trên đường Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận. Chỗ này khá rộng rãi, phong cách hiện đại, không gian thoáng mát, xịn xò. Anh chủ người Hàn cũng vui tính, ảnh nói được một chút tiếng Việt nhưng chủ yếu tụi tui vẫn dùng body language để hiểu ý nhau, cũng giải trí lắm. Anh chủ sẽ cắt tóc cho tụi tui trước, tạo kiểu sau đó mới cho các bạn khác nhuộm dưới sự chỉ đạo của ảnh. Ảnh cắt layer Hàn Quốc siêu đỉnh, tính ra cắt đẹp nhất trong số tất cả các thợ tui từng cắt luôn! Tụi tui cắt xong, thì nhuộm. Tóc nhuộm xong lên màu chuẩn mà mềm, không bị khô. Mọi thao tác và quá trình làm rất là chuyên nghiệp. Tóc tụi tui làm combo cắt nhuộm là 450k, rẻ mà chất lượng lắm mọi người ơi! Mà bạn tui tẩy 1 lần và nhuộm 1 lần là tổng 900k nhe :d Xong còn được tư vấn chăm sóc tóc tại nhà nữa, chuyên nghiệp thật sự. Nói chung lại về Bob Hair là không gian sạch, đẹp, ông chủ nhiệt tình, tóc nhuộm lên màu chuẩn, bóng mượt. Chắc chắn tui sẽ còn quay lại! BOB – Korean Hair Salon
104 Lê Văn Sỹ, Phường 11, Phú Nhuận.

À ra Thế