Xin chào các cô bác và anh chị trong hội,em năm nay chỉ mới 23t thôi ạ nhưng lại không thích bon chen chỉ thích về trồng cây nuô

223845
Xin chào các cô bác và anh chị trong hội,em năm nay chỉ mới 23t thôi ạ nhưng lại không thích bon chen chỉ thích về trồng cây nuôi cá
Ngoài công việc chính trên cty thì thời gian rảnh em gần như là ở vườn,1 tháng e sẽ dành ra khoảng 1 tuần để chăm sóc và làm cỏ,vì vườn khá rộng và chỉ có 1 mình nên làm rất lâu,cứ làm xong phần bên đây thì bên khác cỏ lại mọc nên e thường dành hẳn 1 tuần để làm sạch sẽ rồi mới chuyên tâm vào công việc,còn sâu thì e bắt ngày 2 lần vào lúc 5h sáng và 9h tối còn hôm nào mệt thì cũng ko thèm bắt luôn :joy::joy:
Em ở chỗ nóng,vườn rau này em trồng từ tháng 11 năm ngoái và ráng kéo tới tận bây giờ đã ko thể duy trì được nữa vì quá nóng,hôm nay em dọn vườn để chuẩn bị cho mùa mưa sắp tới nên có chút ít thành quả post lên đây khoe với mọi người cho vui :blush:
Vườn em hiện tại có trên 200 loại nhưng fb chỉ cho đăng có 80 ảnh thôi à :grin::grin:

À ra Thế