Yuhua Taiwanese Hotpot ■ 291B Lê Văn Sỹ, P.1 Tân Bình ■169k ~ 189K ■ Săn voucher giảm giá 30% tại UTOP nha: https://bit.ly/3ex4...

235319
Yuhua Taiwanese Hotpot
■ 291B Lê Văn Sỹ, P.1 Tân Bình
■169k ~ 189K
■ Săn voucher giảm giá 30% tại UTOP nha: 3ex46Mj
——
Lẩu băng chuyền xinh xắn luôn đây ụ, giá sinh viên! Ờ mấy zing gút chóp!
Cuối tuần lấp đầy chiếc bụng đói với lẩu băng chuyền đài lon Yuhua cảm giác thật hạnh phúc vì giá 189k mà “ăn hết cả thế giới” luôn!
Ở đây đầy đủ các loại thịt thà, rau cỏ, cá, chả viên rất phong phú,… Nhưng cái tụi mình tranh thủ gắp nhứt chắc là thịt bò và rau, tươi hơn rất nhiều so với mấy chỗ khác! (mấy tóp-pin còn lại mìn thấy cũng bình thường). Nước lẩu cũng nhìu option để chọn, 6, 7 loại gì đó. Đợt đó mình đi gọi lẩu Malah vs Beauty. Nước lẩu cay Malah ăn ngon đỡ ngán, lẩu đẹp mình thấy cũng bình thường. Với giá 189k, ngoài đồ ăn thì tụi mình còn được thêm trái cây tráng miệng, kem 8 mùi ngập tràn.
Không gian thoáng mát, tầng trệt là băng chuyền. Mình thấy hơi chật lần nào tới cũng hết chỗ, lên trên thì rộng rãi hơn. Cơ mà mình chỉ thích ăn dưới, cảm giác ấm cúng hơn.
Nói chung team “ăn hết cả thế giới” thì có thể chọn Yuhua làm 1 lựa chọn đáng để thử ha! Ai ăn rùi cho tui bít ý kiến dới!
À quên, Tất cả đã bao gồm nước uống và tráng miệng nhoa!
#saigonum #laudailoan #yuhuahotpot

À ra Thế